ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
100W 200W 300W LED โซลาร์สตรีทไลท์ ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูงทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Cri80 All In One 6000k 20w 60w 200w 300w
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
Landscape Dusk To Dawn 17000lm Solar Street Light 100w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ไฟถนน Ip65 ไฟแสงแสงอาทิตย์แบบกันน้ําภายนอก 400w ผสมรวม All In One LED ไฟแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
KCD แสงแสงถนนแสงแสงอาทิตย์แบบใหม่ แบบกันน้ําภายนอก 60w 80w 100w 120w รวมทั้งหมดในหนึ่ง
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูง 120w ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 6500K Smd 2835 ไฟถนน LiFePO4 20Ah แบตเตอรี่
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |

