ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ำ 50W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งความสว่างสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 50W 100W ความสว่างสูงกลางแจ้งสำหรับพื้นที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ 17000lm ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃ ถึง +50℃ |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO 3.2V/48Ah |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง LED Street Light
| Wattage: | 300W |
|---|---|
| Battery: | Lithium iron 20000 3.2V |
| Solar panel: | 6V 18W |
ประหยัดพลังงาน 10W 20W 50W 60W 90W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
IP65 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 50w 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 6V |
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
อลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60w กลางแจ้งกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 10200 |
กันฝน 60W 100W 150W 200W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

