ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 6v all in one solar street light ] การจับคู่ 81 ผลิตภัณฑ์.
SMD 2835 KCD แอนเนอร์ LED Street Lamp All In One IP65 นอก 50w 100w 150w 200w 300w 2000 วัตต์ โซลาร์สตรีท ไลท์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
KCD โซลาร์ การ์เด้น ไลท์ IP65 กันน้ํา ไฮ ไลท์ ไฮ ลูเมน All In One Outdoor 60w 100w 400w โซลาร์ LED
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
พื้นที่จอดรถบนถนน Walk Way ประสิทธิภาพสูง 6500K 60w Solar Led Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำอลูมิเนียม 100W ทั้งหมดในหนึ่งแบตเตอรี่ LiFePO4 170lm / W
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| แบบฟอร์มการติดตั้งไฟ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
ขายส่ง manufaturer ลูเมนสูงทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 70W ทั้งหมดในที่เดียวกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม 6500K
| หมายเลขรุ่น: | TR01 |
|---|---|
| สนับสนุนหรี่: | เลขที่ |
| เวลาในการชาร์จ: | 7 ชั่วโมง (แสงแดดจัด) |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W ที่อยู่อาศัย ABS SMD 2835 ชิป LED 7000lm ทั้งหมดในที่เดียว
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมระยะไกล |
KCD ระยะไกลประหยัดพลังงาน 400w 500w IP65 กันน้ําภายนอก All In One แสงแสงอาทิตย์ LED Street Light
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
IK08 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว All In One รับประกัน 3 ปี 170lm / w
| พลัง: | 300W/400W/500W |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | พยายาม |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 170lm / w 20w พร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน กลางแจ้ง สถานการณ์ต่าง ๆ สวน ฯลฯ |
| ส่องสว่าง: | 170 ลูเมน/วัตต์ |

