ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
IP65 เรตติ้งไฟฟ้า LED ดาวน้ําท่วมภายนอก สําหรับบ้านสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| พลัง: | 300W |
IP65 ราคา LED ไฟฟ้ากลางแจ้งสําหรับทุกสภาพอากาศด้วย PIR SENSOR ความสว่างสูงสุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
ราคาถูก ไฟฉายสูง IP65 กันน้ําภายนอก LED สําหรับสวนและบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| พลัง: | 30W |
IP65 แสงไฟฟ้า LED ปลอดน้ําภายนอกสําหรับสวนและบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| พลัง: | 30W |
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100w 150w 200w ลูเมนสูง 90-100lm / W การจมความร้อนกันน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | เลนส์ ABS + PC |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90-100LM/W |
4000K SMD 5050 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 30 W 50 W DOB Dirve
| หมายเลขรุ่น: | AK ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90LM/W |
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
6500K 10000lm แสงสว่างภายนอก LED แสงน้ําท่วมสําหรับอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิสี (cct): | 2700K-6500K |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
5000K 100Watt ไฟ LED กลางแจ้งน้ำท่วม SMD 5054 สำหรับลานสวน
| หมายเลขรุ่น: | บีเค02 |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
Slim DOB AC85-265V 300w ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ
| คุณสมบัติพิเศษ: | ประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| โซลูชันแสงสว่าง: | DOB |
ไฟฟ้า LED ด้านนอกอุตสาหกรรม -25-45°C 10W 20W 30W 50W 100W 150W 200W 300W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พีซี |
|---|---|
| สัญลักษณ์ชิป: | เอสเอ็มดี 2835 |
| มุมมอง: | 120 |

