ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
100 W 150 W 200 W 300 W SMD โปรเจคเตอร์แสงสว่างกลางแจ้ง LED 6000K IP65
| ชื่อสินค้า: | กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง SMD พลังงานแสงอาทิตย์ LED น้ำท่วมราคา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20 - 50 |
อลูมิเนียม IP65 15W 30W 60W 100W 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
น้ำท่วมไฟ LED สีเทา 200W AC 85-265v ฟลัดไลท์ทำงานกลางแจ้งอิเล็กทรอนิกส์ป้องกันการระเบิด
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ชุด: | อ.ก |
| พลัง: | 200W |
OEM ODM 9000LM 100w 150w 200w ไฟ LED น้ำท่วม IP65 Waterproof
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สวนหย่อม, ไฟในร่ม, ทิวทัศน์, จัตุรัส, ไฟกลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งอลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
อลูมิเนียมคุณภาพสูง 100W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Led Flood Light 5m การตรวจจับแสงสว่าง โครงการก่อสร้างบ้าน
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง |
| ช่วงการตรวจจับ: | 3-5 ม |
ไฟฉายแสง LED ไฟฉายแสง LED กันน้ํา บ้านทนทาน ใช้งานกลางแจ้ง ประหยัดประหยัด ประหยัดพลังงาน ความสว่าง LED
| Productname: | Led Flood Lights |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| Power: | 400W |

