ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 177 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมคุณภาพสูง 100W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Led Flood Light 5m การตรวจจับแสงสว่าง โครงการก่อสร้างบ้าน
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง |
| ช่วงการตรวจจับ: | 3-5 ม |
ไฟฉายแสง LED ไฟฉายแสง LED กันน้ํา บ้านทนทาน ใช้งานกลางแจ้ง ประหยัดประหยัด ประหยัดพลังงาน ความสว่าง LED
| Productname: | Led Flood Lights |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| Power: | 400W |
ภาระหนัก Streamline ปรับไฟฟ้า LED ไฟฟ้า 100-150lm / W โฮสติกอลูมิเนียม
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-150lm/w |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | PF>0.9 |
180° ปรับได้ 200w LED Flood Light Reflector Super Bright 320 Led Beads IP65
| ชุดไฟ: | IK01 |
|---|---|
| วัตต์: | 200W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
แสงฉุกเฉิน LED 100W สําหรับการตั้งแคมป์ เดินทางตกปลาในสีดํา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พีซี |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| มุมมอง: | 90 |
สนามกีฬากลางแจ้งหรี่แสงได้เชิงพาณิชย์ LED น้ำท่วมไฟ Ip65 Rgb ลูกปัด LED สว่างเป็นพิเศษ
| ช่วยให้แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| ชีวิตการทำงาน: | มากกว่า 50,000 ชั่วโมง |
กันน้ำ IP65 200W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100lm / W ประสิทธิภาพการส่องสว่าง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| วัตต์: | 200W |
สนามกีฬาแบบพกพา Modular 400w 200w LED Flood Light มุมลำแสง 90 °
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพื้นสวน |
|---|---|
| คนขับรถ: | มีนเวลล์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 100-240VAC |
300W สูงม้า กันน้ํา Led Flood Light สนามกีฬา ฟุตบอล สนามกีฬา ระยะไกล กันระเบิด
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-150lm/w |
| พลังงาน: | 50w/100w/150w/200w/250w/300w |

