ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
200W ไฟฟ้า LED นอก 90-100lm/W พร้อมป้องกันการกระชับไฟ 8KV
| การป้องกันไฟกระชาก: | >8KV |
|---|---|
| ลูเมน: | 90-100LM/W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK02-2 |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมสีดำไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งสะท้อนแสง 100W ลูเมนสูง 200 เม็ด
| พลัง: | 100W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของลูเมน: | 100LM/W |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | >0.9 |
5000K 100Watt ไฟ LED กลางแจ้งน้ำท่วม SMD 5054 สำหรับลานสวน
| รุ่น NO.: | บีเค02-2 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| แหล่งแสง: | เอสเอ็มดี 2835 |
ประเทศจีน จําหน่ายราคาโรงงาน ไฟฟ้า LED กันน้ํา IP65 นอก 50w 100w 120Watt พร้อมรับรอง
| ประเภทสินค้า: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| ส่องสว่าง: | 90-100/110-120lm/วัตต์ |
ความปลอดภัยกันน้ำ Ip65 200 วัตต์นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC IP65 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์ชาร์จใหม่ได้ Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ 6V/10W |
| แบตเตอรี่: | LiFeO4 3.7V/10AH |
6500K 100Watt IP65 ใช้ในสวนกลางแจ้ง ไฟฟ้า LED ไฟฟ้าระบายน้ํา ความสว่างสูง ลูมิเนียม สีเทา
| รุ่น NO.: | บีเค02-2 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 130 ลิตร/ก |
| แหล่งแสง: | เอสเอ็มดี 2835 |
ไฟฟ้าระบายน้ําแบบโมดูลแบบ LED ความสว่างสูง ร่างเหล็กอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา สําหรับอาคาร หน้าต่าง สวนลานจอดรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แอลเค-อี |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
Led flood light for outdoor using high lumen good quality ip65 waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บีเค10 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED EK02-2 200W พร้อมระบบป้องกันไฟกระชาก 8KV
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃~+ 50 ℃ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กระจายความร้อนได้ดี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK02-2 |

