ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
น้ำท่วมไฟ LED แบบพกพาทนอุณหภูมิ 24 Vlot
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700K-6500K |
6500K Ra80 Outdoor Waterproof LED Flood Light ตัวเรือนอลูมิเนียมกระจกนิรภัยบางเฉียบ
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมต้นทุนตาย |
| ขนาด: | 246.6มม.*189.4มม.*212*8มม |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์สนามกีฬาสนามกีฬา 20W 60W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | smd นำไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
LiFeO4 5AH 30AH ไฟฟ้า LED 6V สําหรับการส่องแสงภายนอก
| นำฟลักซ์ส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | LiFeO4 5AH-30AH |
| หลอดไฟแอลอีดี: | 2835LED |
มุมลำแสง 120 ° 200W LED Flood Light 22000lm IP65 180 °การประหยัดพลังงานที่ปรับได้
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| ลูเมน: | 20000-22000lm |
ไฟฟ้าแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 130 ลิตร/วัตต์ |
| วัตต์: | 200w |
IP65 LED Flood Light Outdoor High Lumen High Mast 6500K CCT 100-150lm/W สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า LED
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V 50-60Hz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่งออก: | 100-150lm/w |
| การใช้งาน: | สนามกีฬาแซทเดียมกลางแจ้ง |
EMC Ip65 100w นำน้ำท่วมไฟ 100lm / w 6500K สำหรับสนามกีฬา
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K สำหรับอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| ช่วงชีวิต LED: | 50000ชม |
150W Ultra-Slim LED Flood Light - ความสว่างสูง สร้างจากอลูมิเนียมทนทาน ใช้งานได้หลากหลาย
| พลังงาน: | 150w |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90-100/130-140lm/วัตต์ |
| สี: | สีดำ |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 รับประกัน 2 ปี ราคาดีที่สุด โรงงานผลิตโคมไฟสวย
| โคมไฟ: | นำ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ส่วนประกอบเวลาชีวิต: | 100,000 ชม |

