ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
3CCT Selectable LED Flood Light with 180° Adjustable Angle and IK07 Impact Resistant for Outdoor Use
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-อีซี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
ไฟถนน LED กลางแจ้งขนาดใหญ่ 30 วัตต์ 50 วัตต์ 100 วัตต์ 150 วัตต์ SMD 3030
| การจัดหาพลังงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
เลนส์กระจกนิรภัย 80-90lm / W 200W ไฟ LED น้ำท่วมลูเมนสูงปรับได้ 180 องศา
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 80-90lm/w |
| ลูเมนฟลักซ์: | 16000-18000lm |
SMD 3030 ไฟถนน LED กลางแจ้ง 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v สำหรับสถานที่สาธารณะ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra/CRI: | ≥80 |
| มุมถั่ว: | 60*140° |
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
สนามกีฬา แรงงานหนัก อลูมิเนียมแสงน้ําท่วม 100W 150W 200W 250W DOB Drive AC 85-265V
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีเทา |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
ไฟน้ําท่วมพลังแสงอาทิตย์ 6 วอท พร้อมเครื่องควบคุมระยะไกลเซ็นเซอร์แสง 2700-6500K
| โวลเตชั่น: | 6V |
|---|---|
| รีโมท: | ใช่ |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
กันน้ำ 100 วัตต์ 150 วัตต์ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP66 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
ไฟฟ้าดวงอาทิตย์ LED กันน้ํา IP65 มุมปรับได้ ความสว่างสูง ด้วยการออกแบบเปลือกทนทาน เหมาะสําหรับภายนอก
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Ip65 กลางแจ้ง 300w พร้อมตัวจับเวลา 2835 Smd Chips
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |

