ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
สแควร์พับได้หมุนได้เบาและพกพา 18v 18w 48w LED Work Light พร้อมมุมลำแสง 120 °
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
60 W 100 W 200 W LED โซลา น้ำท่วมไฟกลางแจ้ง ความปลอดภัย Powered Commercial Landscape Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
โคมไฟฉายแสงพื้นที่ใหญ่ที่มีมุมที่พับได้ การติดตั้งง่าย การใช้ไฟฟ้าน้อย และผลิตภัณฑ์ที่สามารถปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK06 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
ไม่มีสายไฟ 6500K 30W All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
20w 40w 48w แบบพกพา LED แสงทำงานโรงรถสร้างวงเล็บกระพริบกลางแจ้งไร้สาย
| พลัง: | 100w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวอบอุ่น |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 211.5*251.5*41มม. |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
ที่จอดรถกลางแจ้ง Super Bright 100w น้ำท่วมไฟ 3000k 4000k 5000k 17000lm
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
100w 150w 200w LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟคลังสินค้าติดตั้งบนพื้นดินควบคุมระยะไกล
| ชิป: | SMD2835 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล: | DC6V |
| ส่องสว่าง: | 160 ลบ.ม./ตร.ว |
20w 30w 50w แบบพกพานำน้ำท่วมทำงานโคมไฟ USB ชาร์จ
| ประเภทรายการ: | ไฟทำงานแบบพับได้ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | TG02-A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |

