ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
50w 100w 200w 300w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ไร้สาย Smd 5050
| วัตต์: | 50w, 100w, 200w, 300w ฯลฯ |
|---|---|
| ไฟ LED: | smd 2835/smd 5050 |
| มุมถั่ว: | 180 องศา |
แสงดวงอาทิตย์ แสง LED แสงกลางแจ้ง แสงเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวกันน้ํา แสงอลูมิเนียมทนทาน แสงประหยัดพลังงาน แสงสวน แสงที่จอดรถ แสงโกดัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | 500W |
KCD สวิทช์อัตโนมัติขนาดเล็ก 60w 200w 300w ความปลอดภัย ราคาถูก ไฟฉายแสง LED ไฟฉายแสงแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100w
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอส |
| สีปลอกกระสุน: | สีดํา |
โมดูลพลังงานสูงไฟถนน LED กันน้ำกลางแจ้ง 70Ra 100watt
| พลัง: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| ชิป LED: | 2835LED |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC100-240V |
เลนส์ PC แผ่ไฟถนน LED กันน้ำมุมลำแสง 120 °ลูกปัด LED ลูเมนสูง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| วัตต์: | 150W |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 200 W 110 lm / W 6000K 50000hrs Lifespan
| วัตต์: | 200w |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-110 ลูเมน/วัตต์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 20000lm |
แผงเซลล์แสงอาทิตย์ Monocrystalline สีดำไฟน้ำท่วมกลางแจ้งเลนส์กระจกกันน้ำ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่: | 3.2V/8AH |
50 W 100 W 200 W 300 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ EMC อัตราการแปลงที่สูงขึ้นการป้องกันที่แข็งแกร่ง
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| แรงดันใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
KCD Reflector แบตเตอรี่ที่สามารถเปลี่ยนได้ 50w 100w 200w 500w 1000w อุตสาหกรรมกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| แบตเตอรี่: | 3.7V/10AH |
โคมไฟลูเมนสูง Ip66 300w Ring Solar Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |

