ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
โปรเจ็กเตอร์ P65 ระยะไกล 400W Warm White Solar LED Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ไฟโฟลด์อัลลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง IP67 กันน้ํา สนามกีฬากลางแจ้ง 10 20 30 50 100 150 200 300 วัตต์ LED ไฟโฟลด์
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| พลังงาน: | 200W |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
KCD Outdooor LED All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 200W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
KCD kcd ลูเมนสูงจีน smaret ประหยัดพลังงานความสว่างสูงนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
CE กันสนิม 170lm / W 30w Led Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
120 องศา แอนเจล แฟลด์ไลท์ภายนอกที่มีการออกแบบกันน้ํา
| แหล่งแสง: | นำ |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra): | 80 |
| การใช้งาน: | แคมป์ ตกปลา เดินป่าฉุกเฉิน |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 15000lm
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |

