ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
2700K 6500K ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100w ความจุขนาดใหญ่ 3.2V แบตเตอรี่ SMD 3030 ลูกปัด LED
| วัตต์: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 3.2V 6/12/18Ah |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | 6V 6/15/20W |
1000 Lumens Portable Square ไฟ LED ทำงาน 12v 10w 27w 45w Magnetic Multifunctional
| เวลาในการชาร์จ: | 4~5H |
|---|---|
| เวลางาน: | 12 ชม |
| อายุขัย: | 50000 ชั่วโมง |
IP65 กันน้ำ All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
20000 Lumen ไฟ LED ทำงานแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ 200lm/w มุม 270°
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพา |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง |
| ส่องสว่าง: | 200 ลิตร/ก |
สายไฟต่อสายไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 200w Motion Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซนเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวรั้วพลังงานแสงอาทิตย์บ้านสวนนำแสงพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | 8-10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จเต็ม |
| เวลาในการชาร์จ: | 6 ชั่วโมง |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
เปลือกกระจายความร้อนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100 วัตต์ 170lm/w
| ประเภทเปลือก: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| วัตต์: | 100W |
17,000 ลูเมน 100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟ PC เลนส์กระจายความร้อน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ(lm/W): | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์กำลังสูง 50W-500W พร้อมมุมกระจายแสง 120 องศา และหลอด LED แสงขาว 6000K
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |

