ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
ราคาต่ํากว่า แสงสะท้อนแสงแสงอาทิตย์ แสงฉายแสงกลางแจ้ง แสงน้ําท่วม LED ระยะไกล แสงน้ําท่วม 40W 60W 120W
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุของที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30w 60w 100w Super Bright Security Long Life IP67
| พิมพ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 3000~6500k |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
มัลติฟังก์ชั่น 200 วัตต์ LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | LANDSCAPE,Garden Square Park,กลางแจ้ง |
| พิมพ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ตกแต่งมัลติฟังก์ชั่น |
มัลติฟังก์ชั่น 20 W 40 W ไฟ LED ทำงานแบบพกพา 12v เปลี่ยนสีได้พร้อมขาตั้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพาแบบชาร์จใหม่ได้กลางแจ้ง 100w |
|---|---|
| ไฟ LED ทำงาน: | DC 6V |
| LED ประสิทธิภาพการส่องสว่าง LED: | 170 Lm /W |
CRI80 6500K 50 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สีเทา ABS LiFePO4 ประสิทธิภาพสูง
| วัตต์: | 50W |
|---|---|
| รูปแบบแสง: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมแสงและการควบคุมระยะไกล |
CE Garden IP65 น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 50W กลางแจ้งกันน้ำ
| ประเภทรายการ: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
| พลัง: | 20W 30W 50W 100W 150W 200W |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 3000k แหล่งกำเนิด LED 100 วัตต์ 200 วัตต์ Dask To Dawn Long Time
| พลัง: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| สีตัวถัง: | เทาเข้ม |
KCD อุตสาหกรรมอะลูมิเนียม 100w 200w 300w ความปลอดภัย แสงดวงอาทิตย์ ไฟดวงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวง
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| สว่างไสว: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
20w 30w 50w ลูเมนสูงแบบพกพานำน้ำท่วมทำงานหนีบ USB ชาร์จใหม่ได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

