ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
20 W 30 W 60 W High Power Solar Street Light LED Roadway lamp Daylight Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED แบบบูรณาการ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W/200W/300W/400W |
| คำสำคัญ: | โคมไฟ High Lumen Outdoor LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
อลูมิเนียมแบบบูรณาการ All In One Solar Street Light 200W ประสิทธิภาพสูงพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
IP65 220v คุณภาพดี อลูมิเนียมบ้านกลางแจ้งฉายฉุกเฉิน Pir Sensor 50w 100w 150w 200w 300w LED Light
| มุมมอง: | 120 |
|---|---|
| สีร่างกาย: | สีดำ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10~ +45℃ |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
กันน้ำ Ip65 Outdoor 100W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
30X30X15 ซม. 90lm / W 6500K 200w ไฟ LED High Bay
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 8000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD 3030 100w 12V 10kg ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
100W Led Rechargeable Work Light DC 6V Input ระยะเวลาการทํางานยาว ความร้อนดี
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| พลังงาน: | 30W/50W/100W |
ปรับปรุง ไฟฟ้า ด้วย ไฟฟ้า ดวงอาทิตย์ ประหยัด พลังงาน และ ใช้ ได้ ยาวนาน
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |

