ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 rated outdoor led flood lights ] การจับคู่ 164 ผลิตภัณฑ์.
Smd 5054 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งกันน้ำ 3000K ปรับได้ 180 องศา
| นำแหล่งที่มา: | เอสเอ็มดี 2835/5050/5054 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| เกรดกันน้ำ: | IP65 กันน้ำ |
สายไฟยาวเต็มวัตต์ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้ง 120 °องศามุมลำแสง 2700-6500K IP65
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
|---|---|
| วัตต์: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| เกรดไอพี: | IP65 กันน้ำ |
IP65 2700K 4000K ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งสำหรับโรงงาน Garden Plaza
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | 100LM/W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 165-285 โวลต์ |
Anti Glare Shade Cooling IP66 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100Watt รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
โคมอลูมิเนียม LED กลางแจ้ง ปรับได้ 180° 150W 16500LM
| ชุดไฟ: | บีเค02 |
|---|---|
| วัตต์: | 150W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
ความร้อนที่ดีน้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 110lm / W Ac 85-265v 120-277v CRI 80
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| คะแนนการป้องกัน: | กันน้ำ IP 65 |
Anti Glare Shade ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมระบายความร้อนได้ดี
| สไตล์: | ทันสมัย |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
ไฟฉายกลางแจ้ง LED พร้อม 3CCT ปรับอุณหภูมิสี 50,000 ชั่วโมง อายุการใช้งานและมุมรังสี 120 °
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK05-EC |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
EMC SMD 5050 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 2700K สำหรับโรงงานระเบียงด้านหน้าสวน
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835/5050 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป + เลนส์กระจกเทมเปอร์ |

