ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
IP66 กันน้ำป้องกันการกัดกร่อน Led 100 วัตต์ไฟถนนความสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
16000 Lumen Smart LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ SMD 90 วัตต์ 200 วัตต์ 500 วัตต์
| แหล่งกำเนิดแสง: | Bridgelux LED s หรือ Customized |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
| อัตราการสลายตัวของแสง: | 25000 ชม. ≤ 20% |
กลางแจ้ง 100 วัตต์นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 ตัวอลูมิเนียมบางเฉียบ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง Lumileds 20W 30W 50W 60W 120W 300W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว 90 ° Beam Anglec กันน้ำ IP65 ไฟพลังงานแสงอาทิตย์ที่สว่างมากเป็นพิเศษสำหรับถนน for
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ในตัว IP65 ทั้งหมดในที่เดียว
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
100W 200W 300W LED โซลาร์สตรีทไลท์ ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูงทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
ไฟถนน LED กันน้ำ 100lm/W พลบค่ำถึงรุ่งอรุณ เสา Ip65 พลังงานสูง 150 วัตต์ 20000 ลูเมน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

