ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
Outdoor IP66 โซเดียมความดันสูงนำไฟถนน 200W 150W 100W 50W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
Waterproof IP65 Solar Flood Light 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
SMD อลูมิเนียม Led Outdoor Security Floodlight IP65 10W 20W 30W 200W 400W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Garden Led Solar Powered ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 100 วัตต์ IP65 พร้อม Solar
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟสวนแบบบูรณาการเซ็นเซอร์อัตโนมัติ Dusk Till Dawn
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 100W 120W 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PC Lens SMD LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |

