ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
SMD2835 อลูมิเนียมไฮเบย์ไฟ LED IP65 100W 200W 300W 500W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
อลูมิเนียม ABS 150lm / w Ra85 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

