ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ 170lm/w High Lumen แผงโซลาร์เซลล์ไฟถนน 50w 100w
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |
Garden Roadway ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบอัตโนมัติ All In One พร้อม Sensor Motion 300 วัตต์ 400 วัตต์
| แบบอย่าง: | พยายาม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
120lm / W 24000 Lumen ไฟถนน LED กลางแจ้งสำหรับถนนทางหลวง
| หมายเลขรุ่น: | RL 200W |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| เกรดกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
FCC IP65 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์สีขาววัสดุอลูมิเนียมอัลลอยด์
| คะแนนไอพี: | IP65 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
ไฟถนน LED กลางแจ้งขนาดใหญ่ 30 วัตต์ 50 วัตต์ 100 วัตต์ 150 วัตต์ SMD 3030
| การจัดหาพลังงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงเชิงพาณิชย์ 100 วัตต์พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100w/150/200w |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
KCD 5000 ลูเมนอลูมิเนียม กันระเบิด เครื่องประดับอุตสาหกรรม OEM 150 วัตต์ ไฟฟ้า สวนไฟฟ้า LED ถนน
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ดัชนีสี: | >80รา |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานประหยัด 155 ลูเมน / วัตต์ กระเป๋าเหล็กอัลลูมิเนียม กันน้ํา IP65 ชิป LED แบรนด์ อัตโนมัติเปิด / ปิดในเวลากลางคืน เหมาะสําหรับเส้นเลือดเมือง ทางด่วน พื้นที่การค้า
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ความสว่างสูง All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ระบบแสงสว่างอัจฉริยะ 100w 150w 200w
| ลูเมน(LM): | 170LM/W |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 6000K ~ 6500K (สามารถกำหนดเองได้) |
| แบตเตอรี่ LiFePO4: | 72AH 12.8V |

