ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
High Lumens Separate SMD 100Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ IP65 การเปิดรับแสงช่วงกว้าง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
IP66 3000K 100 W ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมตกแต่งคลาสสิก
| สีของตัวเรือน: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ไดร์เวอร์ LED: | CE, มีนเวล |
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ความสว่างสูง 80W 10000lm อลูมิเนียมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
200 W 20000lm ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมหล่อ
| ประเภทหลอดไฟ: | ไฟถนน LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| พลัง: | 200W |
| ประสิทธิภาพ(ลิตร/วัตต์): | 100-120 ล./ว |
รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 70W ทั้งหมดในที่เดียวกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม 6500K
| หมายเลขรุ่น: | TR01 |
|---|---|
| สนับสนุนหรี่: | เลขที่ |
| เวลาในการชาร์จ: | 7 ชั่วโมง (แสงแดดจัด) |
KCD คลาสสิก Performance Safety ไฟฟ้า ตัดอัด อลูมิเนียม Housing ประสิทธิภาพ กันน้ํา Slim 150w Smart LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | กันน้ํา IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
ไฟถนน LED ความสว่างสูงกลางแจ้ง 100W 17000lm
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
ตัวอลูมิเนียมประหยัดพลังงานไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ Super Bright
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |

