ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ led 100 watt street light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED กันน้ำขนาด 10000lm ไฟสนามบาสเก็ตบอลที่จอดรถ 9 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมบางเฉียบ 100 วัตต์ Super Bright พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |
100W IP67 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 10 กก. ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งยามค่ำถึงรุ่งอรุณ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 12V |
RoHS Outdoor SMD 100Watt 12v Dc ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ประหยัดพลังงานภายนอก Ip65 กันน้ํา 50w 100w 150w 200w Led Street Lamp LED Street Light 150 วัตต์
| การใช้งาน: | ไฟถนน |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
KCD โคมไฟกันน้ําความสว่างสูง กลางแจ้ง 100 วัตต์ ไฟ LED ถนนระยะไกล พร้อมควบคุมการหมับอัตโนมัติ
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
30000h Life IP65 100lm / W ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
อลูมิเนียมหล่อ 5000lm 50w ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 15000lm
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |

