ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
KCD ตัดอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา 50w 100w 200w 300w สวนกลางแจ้งแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าน้ําท่วม
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30W ภูมิทัศน์ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
สนามกีฬา แรงงานหนัก อลูมิเนียมแสงน้ําท่วม 100W 150W 200W 250W DOB Drive AC 85-265V
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีเทา |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
น้ำท่วมไฟไร้สายกลางแจ้ง IP65 แบบพกพาที่ชาร์จโดย USB
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
OEM Solar Flood Light อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยกันน้ำไร้สายกลางแจ้ง Wallside Light
| สี: | BLCAK/ขาว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| สไตล์: | ทันสมัย |
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
80CRI 240V 200 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์คริสต์มาส
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
High Lumens Portable 100watt ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |

