ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
100w 200w RGB ติดผนังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าน้ําท่วม สําหรับสนามฟุตบอล
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 3.2V/20AH |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
| ประเภทเปลือก: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
IP65 เรตติ้งไฟฟ้า LED ดาวน้ําท่วมภายนอก สําหรับบ้านสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| พลัง: | 300W |
OEM ODM 9000LM 100w 150w 200w ไฟ LED น้ำท่วม IP65 Waterproof
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สวนหย่อม, ไฟในร่ม, ทิวทัศน์, จัตุรัส, ไฟกลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
6500K Ra80 Outdoor Waterproof LED Flood Light ตัวเรือนอลูมิเนียมกระจกนิรภัยบางเฉียบ
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมต้นทุนตาย |
| ขนาด: | 246.6มม.*189.4มม.*212*8มม |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์สนามกีฬาสนามกีฬา 20W 60W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | smd นำไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC IP65 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์ชาร์จใหม่ได้ Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ 6V/10W |
| แบตเตอรี่: | LiFeO4 3.7V/10AH |
2700K 100 W ความปลอดภัยกันน้ำกลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วม
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |
Cool White 50W 5500lm ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งสำหรับสนามกีฬา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |
ประหยัดพลังงานภายนอกนำน้ำท่วมไฟรีโมทกันน้ำ IP65 300W
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
น้ำท่วมไฟ LED RGB แบบโมดูลาร์ 200w 300w 400w Marine Projector เทียบเท่าสปอร์ตไลท์ติ้ง
| พลัง: | 50W/100W/150W/200W/250w/300w |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 90 |

