ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
IP65 Die Cast อลูมิเนียมนำน้ำท่วม 100W ทนต่ออุณหภูมิสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
น้ำท่วมไฟ Led อลูมิเนียมหล่อบางเฉียบ 100W กีฬากลางแจ้งภูมิทัศน์สถาปัตยกรรม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
Die Cast 200w ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 10000 ลูเมน 6000 ฮาร์ดแวร์เปลี่ยน
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Die Cast Aluminium Landscape น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
Ultrathin Aluminium Die Casting ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 120w
| ขนาดบรรจุเดียว: | 43X34X34 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมเดียว: | 15,000 กก. |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+50 |
IP65 ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป 30W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์เกรด A + ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
อลูมิเนียมกันน้ำ Ip65 100w นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
สนามกีฬากลางแจ้งกันน้ำ IP67 อลูมิเนียม 10w 20w 30w 50w 100w 150w 200w 300w Smd Led Flood Light
| วัสดุ: | บ้านอลูมิเนียม + PC Len |
|---|---|
| สี: | เดย์ไลท์ไวท์/วอร์มไวท์/คูลไวท์ |
| วัตต์: | 10W/20W/30W/50W/100W/150W/200W |
150W Ultra-Slim LED Flood Light - ความสว่างสูง สร้างจากอลูมิเนียมทนทาน ใช้งานได้หลากหลาย
| พลังงาน: | 150w |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90-100/130-140lm/วัตต์ |
| สี: | สีดำ |

