ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ 3000Lumen ไมโครเวฟไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
Modular Ip65 ขนาดเล็ก 50w Smd Ultrathin ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งสำหรับ Office
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+50 |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Led Flood Light 5m การตรวจจับแสงสว่าง โครงการก่อสร้างบ้าน
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง |
| ช่วงการตรวจจับ: | 3-5 ม |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง SMD อลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ภูมิทัศน์สวนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 60W นำแสงน้ำท่วมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 5V |
ภาระหนัก Streamline ปรับไฟฟ้า LED ไฟฟ้า 100-150lm / W โฮสติกอลูมิเนียม
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-150lm/w |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | PF>0.9 |
EMC SMD 5050 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 2700K สำหรับโรงงานระเบียงด้านหน้าสวน
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835/5050 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป + เลนส์กระจกเทมเปอร์ |
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100lm / w 400W สนามเทนนิสสนามกีฬาไฟ LED
| สีที่อยู่อาศัย: | เทาเข้ม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20-50 ° |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ชิป LED 2835 |
KCD Reflector Outdoor Waterproof Led Flood Light 50W 100w 200w 400w ไฟโฟลท์ฉลาดแบบเส้นตรง
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 3-5 ม |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
KCD Stadium Smart Large Portable Ip65 Led Flood Light 50w
| ประเภท: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |

