ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
EMC Ip65 100w นำน้ำท่วมไฟ 100lm / w 6500K สำหรับสนามกีฬา
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K สำหรับอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| ช่วงชีวิต LED: | 50000ชม |
AC100-240V น้ำท่วมไฟ LED 150w กลางแจ้ง IP65 2700-6500K
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
น้ำท่วมอลูมิเนียมหล่อหล่อบาง 30W ภูมิทัศน์ลูเมนสูงกลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
โคมอลูมิเนียม LED กลางแจ้ง ปรับได้ 180° 150W 16500LM
| ชุดไฟ: | บีเค02 |
|---|---|
| วัตต์: | 150W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
เลนส์กระจกนิรภัย 80-90lm / W 200W ไฟ LED น้ำท่วมลูเมนสูงปรับได้ 180 องศา
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 80-90lm/w |
| ลูเมนฟลักซ์: | 16000-18000lm |
สายไฟยาวเต็มวัตต์ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้ง 120 °องศามุมลำแสง 2700-6500K IP65
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
|---|---|
| วัตต์: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| เกรดไอพี: | IP65 กันน้ำ |
30W IP65 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง Die Cast ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมบาร์กลมสำหรับเรือประมง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
น้ำท่วมไฟ LED สีเทา 200W AC 85-265v ฟลัดไลท์ทำงานกลางแจ้งอิเล็กทรอนิกส์ป้องกันการระเบิด
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ชุด: | อ.ก |
| พลัง: | 200W |
กันระเบิด IK08 Electric EK03 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งประสิทธิภาพสูง 100-110lm / W
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
ความปลอดภัยกันน้ำ Ip65 200 วัตต์นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |

