ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED กลางแจ้งขนาดใหญ่ 30 วัตต์ 50 วัตต์ 100 วัตต์ 150 วัตต์ SMD 3030
| การจัดหาพลังงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 600w พร้อมเซนเซอร์ RGB สีขาวอบอุ่นแบบพกพา
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
ไฟ LED ทำงาน 100W กันน้ำ IP65 ปรับแคมป์ตกปลาแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประเภทหลอดไฟ: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพา |
IP65 กันน้ําภายนอก 50w 100w กระจกแสง LED โฟกัส 200w 300w 400w 500w 1000w 2000w แสงสุริยะ LED Flood Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
IP65 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 50w 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 6V |
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W 300W ป้องกันการระเบิดสำหรับโรงยิม
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
500 วัตต์ IP66 อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยเมทัลฮาไลด์ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |

