ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
Waterproof Ip65 Outdoor LED Solar Landscape ไฟน้ำท่วม 80ra
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
กันน้ำ 100 วัตต์ 150 วัตต์ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP66 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 3000k แหล่งกำเนิด LED 100 วัตต์ 200 วัตต์ Dask To Dawn Long Time
| พลัง: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| สีตัวถัง: | เทาเข้ม |
17,000 ลูเมน 100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟ PC เลนส์กระจายความร้อน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ(lm/W): | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 200 W 110 lm / W 6000K 50000hrs Lifespan
| วัตต์: | 200w |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-110 ลูเมน/วัตต์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 20000lm |
50 W 100 W 200 W 300 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ EMC อัตราการแปลงที่สูงขึ้นการป้องกันที่แข็งแกร่ง
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| แรงดันใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
คูลไวท์ Cri85 อลูมิเนียม 200 วัตต์น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
Slim 20W 30W 50W 60W 100W IP65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 Super Bright 200 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
อลูมิเนียม ABS 150lm / w Ra85 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |

