ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC IP65 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์ชาร์จใหม่ได้ Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ 6V/10W |
| แบตเตอรี่: | LiFeO4 3.7V/10AH |
สนามกีฬากลางแจ้งหรี่แสงได้เชิงพาณิชย์ LED น้ำท่วมไฟ Ip65 Rgb ลูกปัด LED สว่างเป็นพิเศษ
| ช่วยให้แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| ชีวิตการทำงาน: | มากกว่า 50,000 ชั่วโมง |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์สนามกีฬาสนามกีฬา 20W 60W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | smd นำไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
300W สูงม้า กันน้ํา Led Flood Light สนามกีฬา ฟุตบอล สนามกีฬา ระยะไกล กันระเบิด
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-150lm/w |
| พลังงาน: | 50w/100w/150w/200w/250w/300w |
สายไฟไร้สาย 24vDc ขาตั้งกล้อง 200w LED Flood Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 90 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP67 400w สนามกีฬาเซ็นเซอร์ความปลอดภัยเทียบเท่านำน้ำท่วม Flood
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED, การประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ใบสมัคร: | สวน,ไฟภายในอาคาร,LANDSCAPE |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W ลูเมนสูงน้ำท่วมไฟ Led พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| รายการ: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700K-6500K |
มุม 120 องศา 2400lm ไฟ LED น้ำท่วมสูงกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
6500K Ra80 Outdoor Waterproof LED Flood Light ตัวเรือนอลูมิเนียมกระจกนิรภัยบางเฉียบ
| สี: | ดำ/ขาว/เทา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมต้นทุนตาย |
| ขนาด: | 246.6มม.*189.4มม.*212*8มม |
Optical Design Slim 2700lm 30W LED Flood Light
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |

