ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ประหยัดพลังงาน SMD2835 24000lm 200w LED Flood Light
| การใช้งาน: | โคมไฟฟลัดไลท์ LED IP65 ในร่ม/กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
| แอปพลิเคชัน: | สวนสนุก |
น้ำท่วมไฟ LED RGB แบบโมดูลาร์ 200w 300w 400w Marine Projector เทียบเท่าสปอร์ตไลท์ติ้ง
| พลัง: | 50W/100W/150W/200W/250w/300w |
|---|---|
| วัสดุ: | ตัวอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 90 |
100w 150w อลูมิเนียมไฟถนน LED กลางแจ้งโมดูลาร์ SMD ทันสมัยสมาร์ทพร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตจีน 60W อลูมิเนียมหล่อตาย Led ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | LUMILEDS 3030 5050 นำ |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียม |
เลนส์กระจกนิรภัย 80-90lm / W 200W ไฟ LED น้ำท่วมลูเมนสูงปรับได้ 180 องศา
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 80-90lm/w |
| ลูเมนฟลักซ์: | 16000-18000lm |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 รับประกัน 2 ปี ราคาดีที่สุด โรงงานผลิตโคมไฟสวย
| โคมไฟ: | นำ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ส่วนประกอบเวลาชีวิต: | 100,000 ชม |
SMD 3030 ไฟถนน LED กลางแจ้ง 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v สำหรับสถานที่สาธารณะ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra/CRI: | ≥80 |
| มุมถั่ว: | 60*140° |
กันน้ำ IP65 200W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100lm / W ประสิทธิภาพการส่องสว่าง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| วัตต์: | 200W |
สนามกีฬากลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 300W พร้อมโมดูล Motion Sensor
| IP Rating: | IP65 |
|---|---|
| พลัง: | 10W/20W/30W/50W/100W/120W/150W/200W/300W |
| ครี (ra>): | 80 |
IP65 LED Flood Light Outdoor High Lumen High Mast 6500K CCT 100-150lm/W สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า LED
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V 50-60Hz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่งออก: | 100-150lm/w |
| การใช้งาน: | สนามกีฬาแซทเดียมกลางแจ้ง |
24v 200w ไฟฟ้า LED ปราศจากแสงสว่าง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ฝาครอบอลูมิเนียม + PC |
|---|---|
| วัตต์: | 50W |
| มุมลำแสง: | 30/60/90/80*140° |

