ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Ultra Thin Mini IP65 200w ไฟ LED น้ำท่วมแสงโทนแสงสีขาว
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC 85-265V |
| แอปพลิเคชัน: | สวน |
น้ำท่วมไฟกันน้ำกลางแจ้ง 50W ลูเมนสูงพร้อมโมดูล Motion Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
ไฟสโป๊ตความปลอดภัย IP65 กันน้ําขายร้อน LED ไฟน้ําท่วม โฮสติ้งอลูมิเนียมที่มีเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับกําแพงสวนถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ลักษณะ: | Corrision-proof,ความดัน-proof |
ไฟถนน LED กลางแจ้งขนาดใหญ่ 30 วัตต์ 50 วัตต์ 100 วัตต์ 150 วัตต์ SMD 3030
| การจัดหาพลังงาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ |
|---|---|
| พลัง: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
ไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W 50W 100W 150W พลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน, ทางหลวง, กลางแจ้ง, ลาน, สวน |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| ไคร (รา>): | 85 |
มุมลำแสง 120 ° 200W LED Flood Light 22000lm IP65 180 °การประหยัดพลังงานที่ปรับได้
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| ลูเมน: | 20000-22000lm |
ไฟฟ้าแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 130 ลิตร/วัตต์ |
| วัตต์: | 200w |
12 โวลต์ 50w 300w 500w 200w น้ำท่วมไฟ LED สมาร์ทมินิ SMD2835 ความปลอดภัย RGB ฟลัดไลท์
| พลัง: | 30W |
|---|---|
| นำ: | SMD2835 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
150W Ultra-Slim LED Flood Light - ความสว่างสูง สร้างจากอลูมิเนียมทนทาน ใช้งานได้หลากหลาย
| พลังงาน: | 150w |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90-100/130-140lm/วัตต์ |
| สี: | สีดำ |
Stadium Slim 200w LED Flood Light SMD คานสี่เหลี่ยมกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | บริเกลักซ์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของ LED: | >90 ลูเมน/วัตต์ |
| ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน: | > 95% |

