ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟถนน IP65 200W โคมไฟโซลาร์เซลล์ 80lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC200-240V |
ความสว่างสูง IP65 20000lm LED Floodlight กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 100 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
Super Bright 60W 190 * 219.5 * 45 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์ตัวเรือนอะลูมิเนียม KCD 20000 ลูเมน 250 วัตต์นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ลูเมนสูง 70000 ลูเมนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์กันฝุ่น
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ODM การออกแบบแสง 100W นำโคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพร้อมคนขับ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 90 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
Bridgelux Chip 6500k 30w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมสวิตช์ปิด IP65 ไฟสวนกลางแจ้งกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
75000 Lumen 150W 274.5 * 314.5 * 45.5 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
สวนกลางแจ้ง Led พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม 30W 60W 100W 150W 200W IP65 สูง Lumen
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |

