ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Ip65 กลางแจ้ง 300w พร้อมตัวจับเวลา 2835 Smd Chips
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพาบางเฉียบ 20W Super Bright LED Floodlight สำหรับโรงงานคลังสินค้า
| อุณหภูมิสี (CCT):: | 2700~6500K |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w):: | 170, 100lm-150lm/w |
| CRI (รา>):: | 80 |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
150W 400W Ip65 Motion Sensor หลอดไฟน้ำท่วมกลางแจ้งสำหรับสนามบาสเก็ตบอล
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| ใบสมัคร: | สวน, ภูมิทัศน์, สแควร์, แสงกลางแจ้ง |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
หล่ออลูมิเนียม LiFePO4 High Power LED Floodlight 100 วัตต์
| Brand name: | KCD |
|---|---|
| การใช้งาน: | โคมไฟฟลัดไลท์ LED IP65 ในร่ม/กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
กันระเบิด Waterproof 30w Led Floodlight Module Motion Sensor
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง SMD2835 IP65 50w Led Floodlight ใบรับรอง CE ROHS
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |

