ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ตัวอลูมิเนียมโค้ง 58 นิ้ว 50W น้ำท่วมไฟ Outdoor Metal Halide Sport Led Floodlight
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
Motion Sensor กันระเบิด 20w Floodlight Outdoor IP65 Waterproof
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC 85-265V |
| ครี (ra>): | 80 |
สนามเทนนิสโคมไฟสปอร์ตไลท์ LED Flood Light Ip66 สำหรับสวนสาธารณะ
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
CRI 80 LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟ 300W กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งฟลัดไลท์
| ซีอาร์ไอ: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | กลางวัน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลิน |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 3000k แหล่งกำเนิด LED 100 วัตต์ 200 วัตต์ Dask To Dawn Long Time
| พลัง: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| สีตัวถัง: | เทาเข้ม |
2700K 6500K ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100w ความจุขนาดใหญ่ 3.2V แบตเตอรี่ SMD 3030 ลูกปัด LED
| วัตต์: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 3.2V 6/12/18Ah |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | 6V 6/15/20W |
ไฟ LED กลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 150 วัตต์ Dusk To Dawn Security Pir Sensor Motion
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
คลังสินค้ากลางแจ้ง LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ RGB 8000 ลูเมน 25w 50w 60w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์วัดแสง+รีโมทคอนโทรล |
| เวลาแสงสว่าง: | 10-12 ชม. ต่อวัน |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |

