ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W 150W 200W พลังงานสูง Dusk เพื่อรุ่งอรุณด้วย Motion Sensor
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| พลัง: | 30w/60w/100w/150w/200w |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
20w 30w 50w แบบพกพานำน้ำท่วมทำงานโคมไฟ USB ชาร์จ
| ประเภทรายการ: | ไฟทำงานแบบพับได้ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | TG02-A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
CRI80 6500K 50 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สีเทา ABS LiFePO4 ประสิทธิภาพสูง
| วัตต์: | 50W |
|---|---|
| รูปแบบแสง: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมแสงและการควบคุมระยะไกล |
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30w 60w 100w Super Bright Security Long Life IP67
| พิมพ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 3000~6500k |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
KCD อุตสาหกรรมอะลูมิเนียม 100w 200w 300w ความปลอดภัย แสงดวงอาทิตย์ ไฟดวงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวง
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| สว่างไสว: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
โคมไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง IP65 300W โคมไฟภูมิทัศน์สวนกลางแจ้ง
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
100w 150w 200w LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟคลังสินค้าติดตั้งบนพื้นดินควบคุมระยะไกล
| ชิป: | SMD2835 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล: | DC6V |
| ส่องสว่าง: | 160 ลบ.ม./ตร.ว |
KCD สวิทช์อัตโนมัติขนาดเล็ก 60w 200w 300w ความปลอดภัย ราคาถูก ไฟฉายแสง LED ไฟฉายแสงแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100w
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอส |
| สีปลอกกระสุน: | สีดํา |

