ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Marine Dimmable Smart RGB LED Floodlight 10W 30W 50W 200W โปรเจคเตอร์ LED Flood Lamp
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟลัดไลท์ LED |
|---|---|
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
| พิมพ์: | สปอร์ตไลท์ LED กันน้ำ IP65 |
โปรเจ็กเตอร์ P65 ระยะไกล 400W Warm White Solar LED Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
ไฟโฟลด์อัลลูมิเนียมประสิทธิภาพสูง IP67 กันน้ํา สนามกีฬากลางแจ้ง 10 20 30 50 100 150 200 300 วัตต์ LED ไฟโฟลด์
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| พลังงาน: | 200W |
ความทนทานต่อน้ำแบบชาร์จไฟได้ LED Floodlight Die Cast Aluminium High Output
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
SMD โบ๊ทสเตเดียม มารีน โคมฟลัดไลท์ AC กลางแจ้ง 10 W 20 W 30 W
| พลัง: | 100W |
|---|---|
| อินพุต (ความถี่): | AC110-130V / AC200-240V (50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90lm/w |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 100W ลูเมนสูง LED ฟลัดไลท์พร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC220-240V |
100W Led Rechargeable Work Light DC 6V Input ระยะเวลาการทํางานยาว ความร้อนดี
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| พลังงาน: | 30W/50W/100W |
ROHS Ip65 100w 150w 200w อุตสาหกรรม LED High Bay Light
| ชื่อ: | แผง Linear LED High Bay |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| ไดร์เวอร์ LED: | ไดรเวอร์ Meanwell |

