ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
OEM ODM 220V 150Watt ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 ชิปแบรนด์หมุนได้
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 ไฟน้ำท่วมพลังงานสูงกันน้ำ 400W เอาต์พุตสูงแบบชาร์จใหม่ได้
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 100W ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ตัวอลูมิเนียม High Lumen 50W สปอร์ตไลท์กลางแจ้ง IP65 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30W ภูมิทัศน์ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
ทางไกล 20W 30W 50W 100W ก่อสร้าง Flood Light ราคาขายส่ง all in one led flood light
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
สนามกีฬา แรงงานหนัก อลูมิเนียมแสงน้ําท่วม 100W 150W 200W 250W DOB Drive AC 85-265V
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีเทา |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
Die Cast Aluminium Landscape น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |

