ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
AC100-240V น้ำท่วมไฟ LED 150w กลางแจ้ง IP65 2700-6500K
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
น้ำท่วมไฟ LED แบบพกพา 24V กลางแจ้ง IP65 100w กันฝุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กันน้ำ ip65 กลางแจ้ง smd นำแสงน้ำท่วม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 90 |
| พลัง: | 100w |
ADC 12 # เงิน 120 °มุมโคมไฟกลางแจ้ง 200W ไฟ LED น้ำท่วม
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
OEM ODM SMD IP66 น้ำท่วมไฟ LED บางเฉียบ 200 วัตต์สูง Lumens สนามบาสเกตบอลใหม่สินค้าขายดี Etl Outdoor
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | กันน้ำ IP66 |
| สี: | เงิน |
น้ำท่วมไฟ LED สีเทา 200W AC 85-265v ฟลัดไลท์ทำงานกลางแจ้งอิเล็กทรอนิกส์ป้องกันการระเบิด
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ชุด: | อ.ก |
| พลัง: | 200W |
KCD Reflector Outdoor Waterproof Led Flood Light 50W 100w 200w 400w ไฟโฟลท์ฉลาดแบบเส้นตรง
| ความสว่าง: | ความสว่างสูง |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 3-5 ม |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
ตัวอลูมิเนียม 50w 4000lm ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700~6500K |
|---|---|
| พลัง: | 10W/20W/30W/50W/100W/120W/150W/200W/300W |
| การใช้งาน: | โคมไฟฟลัดไลท์ LED IP65 ในร่ม/กลางแจ้ง |
สนามกีฬาแบบพกพา Modular 400w 200w LED Flood Light มุมลำแสง 90 °
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพื้นสวน |
|---|---|
| คนขับรถ: | มีนเวลล์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 100-240VAC |

