ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
IP65 น้ำท่วมไฟ LED กันน้ำ 100W Anti Dazzle Optical
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานกลางแจ้ง 200W ลูเมนสูงนำน้ำท่วม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
รับประกันสินค้า 2 ปี SMD2835 200 วัตต์ LED Flood Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
น้ำท่วมไฟ Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 เสาสูงกันน้ำทั้งหมดในไฟถนนเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
IP65 Die Cast อลูมิเนียมนำน้ำท่วม 100W ทนต่ออุณหภูมิสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
SMD2835 ไฟ LED น้ำท่วมความปลอดภัยกลางแจ้ง RGB 50 วัตต์ 100 วัตต์ 200 วัตต์พร้อม Motion Sensor
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
100 W 150 W 200 W 300 W SMD โปรเจคเตอร์แสงสว่างกลางแจ้ง LED 6000K IP65
| ชื่อสินค้า: | กันน้ำ IP65 กลางแจ้ง SMD พลังงานแสงอาทิตย์ LED น้ำท่วมราคา |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -20 - 50 |
OEM ODM 9000LM 100w 150w 200w ไฟ LED น้ำท่วม IP65 Waterproof
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สวนหย่อม, ไฟในร่ม, ทิวทัศน์, จัตุรัส, ไฟกลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
รับประกัน 3 ปี Smd2835 50w 5000 Lumen Led Flood Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 100 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

