ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Ce อนุมัติที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 200w นำน้ำท่วมไฟสำหรับชิปแบรนด์หมุนสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 100 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
กันน้ำ Ip66 กลางแจ้งทนความร้อน 100w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ประหยัดพลังงานน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งถั่วแคบลูเมนสูง30W
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 5V |
ภูมิทัศน์สวนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 60W นำแสงน้ำท่วมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 5V |
น้ำท่วมไฟ LED ที่ทนต่ออุณหภูมิสูง 80lm / w 200w ที่มีประสิทธิภาพ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
Driverless Smd 50w 12000lumen 100000lumen ไฟ LED สีขาวสำหรับสวนโรงพยาบาลโรงเรียน super bright
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง Anti Dazzle Optocal ความสว่างสูง 20W 30W 50W 70W 100W 150W 200W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งกันน้ำ SMD อลูมิเนียมผลผลิตสูงแบบชาร์จไฟได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ประหยัดพลังงานพลังงานแสงอาทิตย์นำน้ำท่วมไฟ 60W พลังงานแสงอาทิตย์ไฟสวนกลางแจ้งพร้อมรีโมท
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED กันน้ำ 100W Anti Dazzle Optical
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |

