ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
CRI80 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100w ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมสมาร์ทระเบิดแบบพกพา
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 9000 |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
กันระเบิด IK08 Electric EK03 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งประสิทธิภาพสูง 100-110lm / W
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Ultrathin Aluminium Die Casting ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 120w
| ขนาดบรรจุเดียว: | 43X34X34 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมเดียว: | 15,000 กก. |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+50 |
ลานสวนกลางแจ้งไฟน้ำท่วม LED ระบายความร้อน 20W พลังงานสูง 2000LM
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| ประเภทเลนส์: | กระจก |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
EMC SMD 5050 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 2700K สำหรับโรงงานระเบียงด้านหน้าสวน
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835/5050 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| วัสดุ: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป + เลนส์กระจกเทมเปอร์ |
Anti Glare Shade Cooling IP66 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100Watt รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
การติดตั้งง่าย ไฟฟ้า LED ดาวน้ําท่วมภายนอก มีมุมปรับและใช้ไฟฟ้าน้อย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK02-2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
เลนส์แก้ว 90lm / W ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้ง Rgb Sportlights ทำความสะอาดอัตโนมัติลูกปัด LED สว่างเป็นพิเศษ
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย: | สีดำ |
| วัสดุเลนส์: | กระจกเทมเปอร์หนา |
Smd 5054 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งกันน้ำ 3000K ปรับได้ 180 องศา
| นำแหล่งที่มา: | เอสเอ็มดี 2835/5050/5054 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| เกรดกันน้ำ: | IP65 กันน้ำ |
Bright Bead Pc Lens ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 90 ° -120 °องศามุม 200w 22000 Lumens
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ลูเมน: | 22000lm |

