ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
13500lm 150W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ IP65 ลูเมนสูงสำหรับบ้าน
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 8000lm 10w 30w 50w 5000k วอร์มไวท์โมดูลาร์ RGB
| พลัง: | 10W/20W/30W/50W/100W/120W/150W/200W/300W |
|---|---|
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
24000 Lumen Outdoor 200w LED Flood Light การจมความร้อนที่ดี 80 CRI 120 ° Degree 320 Led Beads
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
| ลูเมนฟลักซ์: | 24000ล |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 90lm / W ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งอายุการใช้งานมากกว่า 50,000 ชั่วโมง
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| ส.ป.ก: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
สายไฟยาวเต็มวัตต์ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้ง 120 °องศามุมลำแสง 2700-6500K IP65
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
|---|---|
| วัตต์: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| เกรดไอพี: | IP65 กันน้ำ |
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งกันน้ำ 50w 100w 150w 200w 120lm / W สวิตช์ควบคุม
| แรงดันใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอสเอ็มดี 2835/5050/5054/3030 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
SMD 2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งโคมไฟฟลัดไลท์อิเล็กทรอนิกส์อินพุต AC ลูกปัดความสว่างสูง
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 282*372*41 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
2700K 100 W ความปลอดภัยกันน้ำกลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วม
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |
ODM Anti Dazzle Optical Design ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 30W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
| ชิป LED: | SMD2835 |

