ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
มุม 120 องศา 4500lm ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 50W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 90 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
กันน้ำ 3000Lumen ไมโครเวฟไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ทนอุณหภูมิสูง 80lm / W 200w 100w น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งกันน้ำ 20W ป้องกัน Dazzle น้ำท่วมแสงสูง Lumen
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
Slimline IP56 100W 247 * 293 * 41 มม. น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
4000K SMD 5050 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 30 W 50 W DOB Dirve
| หมายเลขรุ่น: | AK ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90LM/W |
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้งแบบโมดูลาร์ 10w 20w 30w 50w 220v อลูมิเนียมกันน้ำ Smd
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วม 100w |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265 V |
| อุณหภูมิสี (cct): | 2700-6500K |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
Office Anti Dazzle Optical Outdoor Led น้ำท่วม 30w Ip65 ตัวอลูมิเนียมกันน้ำ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
High Lumen Streamline Design IP65 80W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | สีเทา |

