ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Anti Glare Shade ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมระบายความร้อนได้ดี
| สไตล์: | ทันสมัย |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมสีดำไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งสะท้อนแสง 100W ลูเมนสูง 200 เม็ด
| พลัง: | 100W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของลูเมน: | 100LM/W |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | >0.9 |
IP65 ราคา LED ไฟฟ้ากลางแจ้งสําหรับทุกสภาพอากาศด้วย PIR SENSOR ความสว่างสูงสุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง Cri80 IP65 พลังงานสูง 100 W 150 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูเมนสูงป้องกันการระเบิดแบบพกพา smd นำแสงน้ำท่วมบางเฉียบ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ทางหลวง ลาน ถนน กลางแจ้ง ฯลฯ. |
| แหล่งกำเนิดแสง: | CREE LEDs หรือ Customized |
น้ำท่วมอลูมิเนียมหล่อหล่อบาง 30W ภูมิทัศน์ลูเมนสูงกลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
Outdoor Anti Dazzle นำแสงน้ำท่วม 150W IP65 Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
CE RoHS เอาต์พุตเสาสูงไฟ LED กลางแจ้งสำหรับสนามฟุตบอล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
8000lm 6500K 400w 300w 200w SMD ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC220-240V |
น้ำท่วมไฟ LED ลูเมนสูงกลางแจ้ง 50W ความปลอดภัย 2700K โคมไฟกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
| ครี (ra>): | 80 |
ภายนอก 200W ไฟ LED น้ำท่วม CE อนุมัติที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 100 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

