ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
มัลติฟังก์ชั่น 20 W 40 W ไฟ LED ทำงานแบบพกพา 12v เปลี่ยนสีได้พร้อมขาตั้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพาแบบชาร์จใหม่ได้กลางแจ้ง 100w |
|---|---|
| ไฟ LED ทำงาน: | DC 6V |
| LED ประสิทธิภาพการส่องสว่าง LED: | 170 Lm /W |
SMD2835 สนามกีฬาพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 25w 40w 60w 100w 200w
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ(lm/w): | 170 |
| แหล่งกำเนิดแสง: | SMD2835 |
โคมไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง IP65 300W โคมไฟภูมิทัศน์สวนกลางแจ้ง
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
IP65 กันน้ำกลางแจ้งสมาร์ท LED พลังงานแสงอาทิตย์ขับเคลื่อนน้ำท่วมไฟ 60W ประหยัดพลังงาน
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
OEM Solar Flood Light อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยกันน้ำไร้สายกลางแจ้ง Wallside Light
| สี: | BLCAK/ขาว |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| สไตล์: | ทันสมัย |
KCD อุตสาหกรรมอะลูมิเนียม 100w 200w 300w ความปลอดภัย แสงดวงอาทิตย์ ไฟดวงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวงแสงดวง
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| สว่างไสว: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
CE Garden IP65 น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 50W กลางแจ้งกันน้ำ
| ประเภทรายการ: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
| พลัง: | 20W 30W 50W 100W 150W 200W |
100w 200w 300w IP65 น้ำท่วมไฟกลางแจ้งภูมิทัศน์ เครื่องฉาย Lamp
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
USB ชาร์จ 144W 1500LM ไฟ LED ทำงานพับได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
4500lm High Lumen IP67 แผงโซลาร์เซลล์น้ำท่วม 50000h อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

