ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 170lm / w พร้อม Motion Sensor Garden Dusk To Dawn Security
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | SMD5730 |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พลัง: | 60W |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
20000 Lumen ไฟ LED ทำงานแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ 200lm/w มุม 270°
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพา |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง |
| ส่องสว่าง: | 200 ลิตร/ก |
30W 60W 100W All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานกลางแจ้ง IP65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
อลูมิเนียมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน Led
| ชื่อ: | โคมไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 30w/50w/60w/80w/100w/150w/180w/200w |
| สี: | เทาเข้ม |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 7500lm 50w พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
Monocrystalline Solar Powered Flood Lights การควบคุมระยะไกลสำหรับคลังสินค้าในสวน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |

