ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
100w 150w 200w LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟคลังสินค้าติดตั้งบนพื้นดินควบคุมระยะไกล
| ชิป: | SMD2835 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล: | DC6V |
| ส่องสว่าง: | 160 ลบ.ม./ตร.ว |
KCD สวิทช์อัตโนมัติขนาดเล็ก 60w 200w 300w ความปลอดภัย ราคาถูก ไฟฉายแสง LED ไฟฉายแสงแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100w
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอส |
| สีปลอกกระสุน: | สีดํา |
50w 100w 200w 300w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ไร้สาย Smd 5050
| วัตต์: | 50w, 100w, 200w, 300w ฯลฯ |
|---|---|
| ไฟ LED: | smd 2835/smd 5050 |
| มุมถั่ว: | 180 องศา |
17,000 ลูเมน 100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟ PC เลนส์กระจายความร้อน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ(lm/W): | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
แบตเตอรี่ LiFePO4 สมาร์ทพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟลูเมนสูงระบายความร้อน
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิทัศน์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | 6โวลต์/10วัตต์ |
| อุณหภูมิสี: | 2700K-6500K |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
เลนส์ PC แผ่ไฟถนน LED กันน้ำมุมลำแสง 120 °ลูกปัด LED ลูเมนสูง
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| วัตต์: | 150W |
EMC 30w 60w SMD3030 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ความสว่างสูงกันน้ำ Ip67 200w Solar Led Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
CRI80 ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟแบบพกพา 100 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

