ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
CRI 80 LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟ 300W กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งฟลัดไลท์
| ซีอาร์ไอ: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | กลางวัน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลิน |
อลูมิเนียมน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W 150W 200W พลังงานสูง Dusk เพื่อรุ่งอรุณด้วย Motion Sensor
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| พลัง: | 30w/60w/100w/150w/200w |
ดำ SMD2835 ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Super Bright 100W 17000lm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| วัตต์: | 100 |
20w 30w 50w แบบพกพานำน้ำท่วมทำงานโคมไฟ USB ชาร์จ
| ประเภทรายการ: | ไฟทำงานแบบพับได้ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | TG02-A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
60W คูลไวท์ 211.5 * 251.5 * 41 มม. น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| พลัง: | 20w 30w 60w 100w 200w |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170lm/w |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W 300W ป้องกันการระเบิดสำหรับโรงยิม
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
CRI80 6500K 50 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สีเทา ABS LiFePO4 ประสิทธิภาพสูง
| วัตต์: | 50W |
|---|---|
| รูปแบบแสง: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมแสงและการควบคุมระยะไกล |
2700K 6500K ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 100w ความจุขนาดใหญ่ 3.2V แบตเตอรี่ SMD 3030 ลูกปัด LED
| วัตต์: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 3.2V 6/12/18Ah |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | 6V 6/15/20W |
20w 30w 50w ลูเมนสูงแบบพกพานำน้ำท่วมทำงานหนีบ USB ชาร์จใหม่ได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30w 60w 100w Super Bright Security Long Life IP67
| พิมพ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 3000~6500k |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |

