ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
60 W 100 W 200 W LED โซลา น้ำท่วมไฟกลางแจ้ง ความปลอดภัย Powered Commercial Landscape Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50W ABS IK07 ตัวเรือนกระจายความร้อนจากแก้วแกร่ง
| ชื่อรายการ: | 50W Soalr ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัตต์: | 50W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 3000k แหล่งกำเนิด LED 100 วัตต์ 200 วัตต์ Dask To Dawn Long Time
| พลัง: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| สีตัวถัง: | เทาเข้ม |
ที่จอดรถกลางแจ้ง Super Bright 100w น้ำท่วมไฟ 3000k 4000k 5000k 17000lm
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ไฟ LED กลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 150 วัตต์ Dusk To Dawn Security Pir Sensor Motion
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
คลังสินค้ากลางแจ้ง LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ RGB 8000 ลูเมน 25w 50w 60w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์วัดแสง+รีโมทคอนโทรล |
| เวลาแสงสว่าง: | 10-12 ชม. ต่อวัน |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |

